Siro Bufecol 100(Ibuprofen 100mg)

Chứa thành phần Ibuprofen giúp giảm đau, hạ sốt một cách nhanh, sâu, hơn paracetamol đặc biệt là các chứng giảm đau do viêm( Viêm khớp dạng thấp)
HOTLINE: 0975498284

CHỈ ĐỊNH:

- Hạ sốt: cảm lạnh, cảm cúm, sốt sau tiêm chủng,....

- Giảm đau: Đau đầu, đau tai, đau răng, đau lưng, đau dây chằng, cơ bắp, đau do viêm khớp dạng thấp và các trường hợp đau nhẹ và vừa khác.

- Chống viêm: Viêm khớp dạng thấp

Thuốc ngậm ho Long đờm Ambroxol(Ligasol Lozenge)
Thuốc ho CARSAKID
Levocetrizine 5mg